StarFeed
Trending Mới nhất
StarFeed›Hollywood›Anya Taylor-Joy
Anya Taylor-Joy

Anya Taylor-Joy

Nhận thông báo khi ngôi sao này có tin mới

2026-07-31

What happened to Anya Taylor-Joy today?

No new stories today yet — we check every few minutes.

Browse by day

  1. Today
    07-31
    —
  2. Yesterday
    07-30
    —
  3. 7/29
    Wed
    6 stories
  4. 7/28
    Tue
    —
  5. 7/27
    Mon
    —
  6. 7/26
    Sun
    —
  7. 7/25
    Sat
    —
  8. 7/24
    Fri
    —
  9. 7/23
    Thu
    —
  10. 7/22
    Wed
    —
  11. 7/21
    Tue
    —
  12. 7/20
    Mon
    —
  13. 7/19
    Sun
    —
  14. 7/18
    Sat
    —
By week:This weekLast weekW29W28
By month:This monthLast month2026-05
By year:This year20252024
Tổng quan
Phân loại
Hollywood
Ra mắt
2013-00-00
Quốc gia
UK,USA
Official
bing-newsbing-newsyahoo-jp-newsbing-zh-cnbing-zh-twnaver-news

Đây là ai?

Anya Josephine Marie Taylor-Joy (sinh ngày 16 tháng 4 năm 1996), thường được biết đến với nghệ danh Anya Taylor-Joy, là một nữ diễn viên kiêm người mẫu người Mỹ gốc Anh – Argentina. Là chủ nhân của một số giải thưởng danh tiếng, bao gồm giải Quả cầu vàng, giải SAG, cùng các đề cử diễn xuất từ giải BAFTA và giải Primetime Emmy, cô được đưa vào danh sách Time 100 Next của tạp chí Time vào năm 2021. Sinh ra ở Miami và lớn lên ở Buenos Aires và London, Taylor-Joy rời trường năm 16 tuổi và bắt đầu theo đuổi sự nghiệp diễn xuất. Sau những vai diễn nhỏ trên truyền hình, cô bắt đầu điện ảnh với vai chính Thomasin trong bộ phim kinh dị The Witch (2015), mang về cho cô một giải thưởng Gotham và một giải thưởng Đế chế. Cô tiếp tục đóng vai chính trong bộ phim kinh dị Split và bộ phim hài đen Thoroughbreds (cả hai năm 2017); cùng năm đó, cô được đề cử Giải thưởng Ngôi sao đang lên của BAFTA và đoạt giải Trophée Chopard từ Liên hoan phim Cannes. Cô cũng xuất hiện trong phim truyền hình The Miniaturist (2017), loạt phim thứ năm và thứ sáu của Bóng ma Anh Quốc (2019–2022) và The Dark Crystal: Age of Resistance (2019), và phim siêu anh hùng Glass (2019), tái hiện vai diễn của cô từ Split.

Vừa xảy ra

News✓ Trusted
2d ago

Anya Taylor Joy, tình cảm vô bờ bến với chồng nhạc sĩ, "Tôi trở nên táo bạo và dũng cảm hơn sau khi kết hôn" [Tin tức Hollywood]

Nguồn
News✓ Trusted
2d ago

Anya Taylor-Joy đưa ra lý do kết hôn với bạn thân của bạn: "Tôi cười 90% thời gian trong ngày"

Nguồn
News✓ Trusted
2d ago

Anya Taylor-Joy trong 'Lucky', 'Dune 3' và Yêu từ cái nhìn đầu tiên | Tin tức phức tạp

Nguồn
News✓ Trusted
2d ago

Tại sao hôn nhân khiến Anya Taylor-Joy cởi mở hơn với việc chấp nhận rủi ro

Nguồn
News✓ Trusted
2d ago

Anya Taylor-Joy nói mối quan hệ với chồng khiến cô 'chấp nhận nhiều rủi ro hơn'

Nguồn
News✓ Trusted
2d ago

Anya Taylor-Joy nói rằng cô ấy yêu chồng Malcolm McRae 'rất nhiều' trong những bình luận hiếm hoi về cuộc sống hôn nhân

Nguồn
variety✓ Trusted
16d ago

Anya Taylor-Joy là kẻ lừa đảo đang chạy trốn trong bộ phim kinh dị điện áp cao 'Lucky' của Apple TV: Đánh giá truyền hình

Nguồn
variety✓ Trusted
17d ago

Ngôi sao ‘Cuộc săn lùng Gollum’ Anya Taylor-Joy chưa đọc những cuốn sách ‘Chúa tể của những chiếc nhẫn', nhưng ’ sắp’

Nguồn
News✓ Trusted
17d ago

Phim truyền hình Apple TV 'Lucky' với sự tham gia của Anya Taylor-Joy là 'một bộ phim kinh dị tội phạm hấp dẫn'

Nguồn
News✓ Trusted
18d ago

Anya Taylor-Joy chính thức trở lại truyền hình với phim kinh dị tội phạm mới sau chưa đầy 48 giờ

Nguồn
News✓ Trusted
18d ago

Timothée Chalamet nói DUNE của Anya Taylor-Joy: PHẦN BA Màn trình diễn "Thực sự đáng sợ"

Nguồn
News✓ Trusted
18d ago

Anya Taylor-Joy đổ máu và chiến đấu trong bộ phim kinh dị tội phạm 'Lucky' của Apple TV

Nguồn
News✓ Trusted
30/6/2026

Trước khi ra mắt Chúa Tể Những Chiếc Nhẫn, loạt phim giả tưởng RT 89% của Anya Taylor-Joy là một trò chơi hoàn hảo

Nguồn
News✓ Trusted
30/6/2026

Phần tiếp theo trị giá 1 tỷ USD của Anya Taylor Joy cuối cùng cũng ấn định ngày phát hành trực tuyến sau khi thu về gấp 9 lần ngân sách - Tài nguyên truyện tranh

Nguồn
News✓ Trusted
30/6/2026

Mới trên Apple TV vào tháng 7 năm 2026: Phim hài Pickleball 'The Dink', Anya Taylor-Joy trong 'Lucky' và hơn thế nữa

Nguồn

Similar stars

Renato Machado profile photoRenato MachadoYūjirō Shirakawa profile photoYūjirō ShirakawaLuís Represas profile photoLuís RepresasIndio Solari profile photoIndio SolariOliver Tree profile photoOliver TreeNatalie Ng profile photoNatalie NgErnestina Pais profile photoErnestina PaisDeolane Bezerra profile photoDeolane Bezerra
StarFeed

Mỗi ngày, mỗi ngôi sao, mỗi nguồn — tại một nơi.

Trending

  • Trending TOP 100
  • Latest stories
  • Most popular
  • Trending K-pop
  • Trending Sports
  • Trending Hollywood
  • Trending Politics

Discover

  • ✨ New stars today
  • Search stars
  • Stars by country
  • 🇰🇷 Korea
  • 🇯🇵 Japan
  • 🇺🇸 USA
  • VTubers
  • Actors
  • 🎂 Today's birthdays

Data

  • RSS feed
  • Sitemap
  • News sitemap
  • Site stats
© 2026 StarFeed · Mỗi ngày, mỗi ngôi sao, mỗi nguồn — tại một nơi.